Menu
Your Cart

Adapter / Converter / Module Quang

PoE Adaper 48V Fast Ethernet PortInput: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.Output 48VDC, 0.5A,Passive PoE InjectorTương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3a/ at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE. 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu.1 port PoE dùng truyền/nhận tí..
275.000 ₫
Giá chưa có VAT:275.000 ₫
0 đánh giá
Adapter APTEK AP-PoE 48-GE Gigabit EthernetInput: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.Output 48VDC, 0.5A.Passive PoE InjectorTương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3a/ at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE. 1 port LAN 10/100/1000Mbps dành cho truyền dữ liệu.1 port PoE dùng..
330.000 ₫
Giá chưa có VAT:330.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1310/Rx1550, Single Mode, 1 sợi, 20Km , đầu LCBộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1310nm.Bước sóng thu Rx: 1550nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 2..
275.000 ₫
Giá chưa có VAT:275.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1550/Rx1310, Single Mode, 1 sợi, 20km , đầu LCBộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1115-20Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1550nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 2..
319.000 ₫
Giá chưa có VAT:319.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 1.25Gbps, DDM, Tx1310/Rx1310, Single Mode, 2 sợi, 20KmBộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1135-20Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1310nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Tương..
275.000 ₫
Giá chưa có VAT:275.000 ₫
0 đánh giá
APS1013-20 SFP 155Mbps, DDM, Tx1310/Rx1550, Single Mode, 1 sợi, 20KmBộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1310nm.Bước sóng thu Rx: 1550nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Tươ..
242.000 ₫
Giá chưa có VAT:242.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 155Mbps, DDM, Tx1550/Rx1310, Single Mode, 1 sợi, 20km, đầu LCBộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCBước sóng phát Tx: 1550nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km...
253.000 ₫
Giá chưa có VAT:253.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 155Mbps, DDM, Tx1550/Rx1310, Single Mode, 1 sợi, 20km, đầu SCBộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20-SCTốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: SCBước sóng phát Tx: 1550nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20..
275.000 ₫
Giá chưa có VAT:275.000 ₫
0 đánh giá
APTEK SFP 155Mbps, DDM, Tx1310/Rx1310, Single Mode, 2 sợi, 20KmBộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1035-20Bước sóng Tx/Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Cổng kết nối quang: LCTương thích với: RoHS, SFF8472.Sử ..
242.000 ₫
Giá chưa có VAT:242.000 ₫
0 đánh giá
Bộ tích hợp SPA112 VOIP Internet Phone Adapter with 2 Ports for Voice-over-IPLink tham khảo; https://www.cisco.com/c/en/us/products/collateral/unified-communications/small-business-voice-gateways-ata/datasheet_C78-691106.html?dtid=osscdc000283Điểm nổi bậtLoại bỏ sự thỏa hiệp về chất lượng thoại..
1.254.000 ₫
Giá chưa có VAT:1.254.000 ₫
0 đánh giá
APTEK Media converter, 100Mbps, Tx1310/Rx1310, Single  Mode, 2 sợi, 20kmChuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Bước sóng phát Tx: 1310nm.Bước sóng thu Rx: 1310nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Sử dụng 2 sợi cáp để..
330.000 ₫
Giá chưa có VAT:330.000 ₫
0 đánh giá
APTEK Media converter (A), 100Mbps, Tx1310/Rx1550, Single  Mode, 1 sợi, 20kmChuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20ATốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.Loại tín hiệu: Single-Mode.Bước sóng phát Tx: 1310nm.Bước sóng thu Rx: 1550nm.Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.Sử dụng 1 sợi c..
330.000 ₫
Giá chưa có VAT:330.000 ₫
0 đánh giá
Hiển thị 1 đến 12 trong 27 (3 Trang)